โครงการอบรมผู้ประเมินภายในระดับหลักสูตร (สำหรับผู้ไม่มีประสบการณ์)
ในวันที่ 24-26 พฤษภาคม 2561 สำนักประกันคุณภาพการศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร ได้จัดโครงการอบรมผู้ประเมินภายในระดับหลักสูตร (สำหรับผู้ไม่มีประสบการณ์) ณ ห้องประชุมเพชรเพทาย (คุรุร่มสัก 1 ) ชั้นที่ 3 คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร ซึ่งได้รับเกียรติจาก ผศ.ดร.จินดา งามสุทธิ เป็นวิทยากรจากสำนักงานคณะกรรมการการอุดมศึกษา บรรยายให้ความรู้และฝึกปฏิบัติการ โดยมี อาจารย์ปริญญ์ งามสุทธิ อาจารย์สรวิทย์ งามสุทธิ ผศ.ดร.ชาลี ตระกูล ผศ.ดร.ปรียานุช พรหมภาษิต และผศ.ดร.ขวัญดาว แจ่มแจ้ง เป็นวิทยากรกลุ่ม ในกิจกรรมนี้มีผู้ที่เป็นอาจารย์ประจำหลักสูตรภายในมหาวิทยาลัยฯ สนใจเข้าร่วม รวมทั้งสิ้น 60 คน
งานมาตรฐานและประกันคุณภาพการศึกษา. (2561). โครงการอบรมผู้ประเมินภายในระดับหลักสูตร (สำหรับผู้ไม่มีประสบการณ์) . สืบค้น 28 กรกฎาคม 2567, จาก https://qa.kpru.ac.th/main2/?lang=TH&page_id=19
ข้อมูลอื่น ๆ
contents/gallery/2018.05.24/