โครงการการพัฒนาระบบประกันคุณภาพการศึกษาโรงเรียนระดับประถมศึกษาในเครือข่ายจังหวัดกำแพงเพชรและจังหวัดตาก
ในวันที่ 21-22 กรกฎาคม 2563 ณ ห้องประชุมทองกวาว ชั้น 2 อาคารทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร สำนักประกันตุณภาพการศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร จัดโครงการการพัฒนาระบบประกันคุณภาพการศึกษาโรงเรียนระดับประถมศึกษาในเครือข่ายจังหวัดกำแพงเพชรและจังหวัดตาก”ภายใต้โครงการพัฒนาศักยภาพผู้เรียนในระดับการศึกษาขั้นพื้นฐานในเขตจังหวัดกำแพงเพชรและจังหวัดตาก ระยะที่ ๓ โดยมีรองศาสตราจารย์ ดร.ปาจรีย์ ผลประเสริฐ รองอธิการบดีฝ่ายวิจัยและประกันคุณภาพการศึกษา เป็นประธานในพิธี
รูปภาพเพิ่มเติม >>> คลิ๊ก <<<
ดาวน์โหลดวุฒิบัตร >>> คลิ๊ก <<<
งานมาตรฐานและประกันคุณภาพการศึกษา. (2563). โครงการการพัฒนาระบบประกันคุณภาพการศึกษาโรงเรียนระดับประถมศึกษาในเครือข่ายจังหวัดกำแพงเพชรและจังหวัดตาก. สืบค้น 28 กรกฎาคม 2567, จาก https://qa.kpru.ac.th/main2/?lang=TH&page_id=51