ประชุมเพื่อเตรียมความพร้อมการดำเนินงานตามตัวบ่งชี้ระดับคณะและมหาวิทยาลัย
ในวันที่ 8 ตุลาคม พ.ศ.2563 ณ ห้องประชุมรวงผึ้ง ชั้น 8 อาคารเรียนรวมและอำนวยการ(14) สำนักประกันคุณภาพฯ ได้ดำเนินการจัดการประชุมเพื่อเตรียมความพร้อมการดำเนินงานตามตัวบ่งชี้ระดับคณะ และระดับมหาวิทยาลัย โดยได้รับเกียรติจากรองศาสตราจารย์ ดร.ปาจรีย์ ผลประเสริฐ รองอธิการบดีฝ่ายวิจัยและประกันคุณภาพการศึกษา เป็นประธานในพิธี
งานมาตรฐานและประกันคุณภาพการศึกษา. (2563). ประชุมเพื่อเตรียมความพร้อมการดำเนินงานตามตัวบ่งชี้ระดับคณะและมหาวิทยาลัย. สืบค้น 28 กรกฎาคม 2567, จาก https://qa.kpru.ac.th/main2/?lang=TH&page_id=58&pdf=1